WELCOME TO SEVER ROLEPLAY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Don Xin Vao FDSA

Go down

Don Xin Vao FDSA Empty Don Xin Vao FDSA

Bài gửi by the_Bin Tue Sep 23, 2014 8:22 pm

(Minh Ten La The_Bin) Nơi Sinh : FBI Ngay Sinh cua minh la 20/9/1997
Số điện thoại : 789423 Co gi ADM Goi cho Minh Nhe'''''
Tiểu sử bạn thân : Tôi sinh ra tại FBI , bố tôi là người giao hang truck, mẹ tôi là 1 nhân viên 24/7. Một hôm bố đưa tôi đi giao hàng truck chung, tôi thấy có những người giao hàng giống như bố tôi bị 1 nhóm người cầm súng trông rất hung hãn bắn liên tục vào chiếc xe giao hàng của người đó, tôi và bố tôi đã dừng xe lại , bố tôi có mang theo 1 cây súng nhỏ và bắn đuổi nhóm người đó đi, nhưng khi đã đuổi được thì bác ấy đang nằm hấp hối trên đất, bố tôi liền gọi cấp cứu , chưa đầy 1 phút đã có 1 chiếc xe cấp cứu mang đầy sự sống đến và vác bác ấy lên xe. Vài tháng sau bố và tôi đã gặp lại người bạn đó của bố tôi , trông bác ấy rất khỏe, tôi rất mừng và cảm thấy rất hãnh diện vì trong thành phố của mình lại có những nhân viên cứu thương tài giỏi nhu zay. Va ngay hom do bo tui kieu lon len lam Cuu Thuong De Giup cho nhung nguoi bi tai nan va e da lam theo loi bo cua em
Minh Se lam tot cong Viec cua minh neu cham tre~ Nan Nhan Se ChetNen Em Mun Giup Xa Hoi phat trien hon nua va Chung Minhh va những người bị thương va tai nan...
Minh là người chăm chỉ trong việc làm, và thích giúp đỡ người khác Neu Cham Tre~ Thi Nan Nhan Se Chet Vi Nhu Vay nen Em phai Cham Chi lam Viec cua Minh
mjnh onl vao luc 11h cho den 2h off chieu mjnh onl tip va mjnh raC cuu nhan dan Mjnh Xin Cm on ADM minh hua se lam viec tot cua FDSA da~ lam voi nhung nguoi bi tai nan Mong Nhung moi Nguoi ung ho minh va mjnh hua se lam tot Cong Viec Cuu Thuong cua minh (Very Happy) Mong may Anh Va Anh Chi Duyet cho em lam Cong Viec ma em yeu thick

the_Bin
Khách viếng thăm

Don Xin Vao FDSA Empty Re: Don Xin Vao FDSA

Bài gửi by Admin Fri Sep 26, 2014 9:31 pm

Nhầm trang. Đăng vào LAFD nha!.

Admin
Admin

https://vietnam-roleplay.forumvi.com

- Similar topics